โรงเรียนอนุบาลวาปีปทุม สพป.มหาสารคาม เขต 2 ขอแสดงความยินดีกับ เด็กชายธีรบดินทร์ ชัยศรี นักเรียนชั้น ป.6 ผ่านการสอบคัดเลือก และมีสิทธิ์เข้าศึกษาต่อ ชั้น ม.1 ปีการศึกษา 2567 โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย บุรีรัมย์ 9 กุมภาพันธ์ 2024 Admin Wapipathum วาปีปทุม Facebook iconFacebookTwitter iconTwitterLINE iconLine Admin Wapipathum