โรงเรียนอนุบาลวาปีปทุม สพป.มหาสารคาม เขต 2 ขอแสดงความยินดีกับ เด็กหญิงภัทรธิดา พรั่งพร้อมกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ได้รับรางวัลชมเชย การสอบอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ครั้งที่ 8 โรงเรียนพนมไพรวิทยาคารระดับชั้น ป.5-6 โดยมีนายณัฐวุฒิ จิตราพิเนตร และนายปฏิภาณ หงษ์ษา เป็นผู้ฝึกสอน 9 กุมภาพันธ์ 2024 Admin Wapipathum วาปีปทุม Facebook iconFacebookTwitter iconTwitterLINE iconLine Admin Wapipathum