วันอังคาร ที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567
นายสมเพชร มัชปะโม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการยกระดับผลการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน(O-NET) ประจำปี 2566 กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3 ณ โรงเรียนบ้านโคกสูงหนองเสียวหนองขี อำเภอวาปีปทุม
แหล่งข่าว เพจ สพป.มหาสารคาม เขต 2