นายชัยนรินท์ วสอื้นรัมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดประชุมชี้แจงโครงการเพิ่มทักษะด้านอาชีพแก่นักเรียนที่ไม่ได้เรียนต่อหลังจบการศึกษาภาคบังคับ ประจำปีงบประมาณ 2567 เมื่อวันที่ 10 มกราคม 2567 จัดโดย สำนักงานจัดหางานจังหวัดมหาสารคาม ณ หอประชุมปิยธมฺโมรัฐประชาสามัคคี สพป.มหาสารคาม เขต 2
แหล่ง รูปภาพเพิ่มเติม เพจ Facebook สพป.มหาสารคาม เขต 2