วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนอนุบาลวาปีปทุม เข้าร่วมประชุมทางไกล การขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย “1อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” จากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เพื่อให้โรงเรียนได้เตรียมความพร้อมในการดำเนินการตามนโยบายและแนวทางของโครงการ โดยมีนายจักรกฤษณ์ อนุฤทธิ์ ผู้อำนวยการฯ นางสาววรางคณา ถือมาลา นางดวงใจ ปะวะเท รองผู้อำนวยการฯ และนางเนตรดาว อุ่นพิกุล หัวหน้างานวิชาการ เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ 9 กุมภาพันธ์ 2024 Admin Wapipathum วาปีปทุม Facebook iconFacebookTwitter iconTwitterLINE iconLine Admin Wapipathum