วันที่ 30 มกราคม 2567 นางสาววรางคณา ถือมาลา และนางดวงใจ ปะวะเท รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลวาปีปทุม เข้าร่วมประชุมแนวทางดำเนินงานโครงการโรงเรียน อย.น้อย ณ ห้องประชุมบัวเพชร โรงพยาบาลวาปีปทุม หลังจากนั้นคณะฯ ได้เข้าเยี่ยมชมโรงอาหาร และสถานที่ต่าง ๆ ของโรงเรียนอนุบาลวาปีปทุม 9 กุมภาพันธ์ 2024 Admin Wapipathum วาปีปทุม Facebook iconFacebookTwitter iconTwitterLINE iconLine Admin Wapipathum