วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนอนุบาลวาปีปทุม ขอขอบคุณบริษัท เอ.เอส.มอเตอร์ไบค์ จำกัด โดยคุณปัทมา เต็มภัทราโชค (กรรมการบริหารบริษัท) สนับสนุนทีมนักกีฬา วิ่ง 31 ขา สามัคคีของโรงเรียน ในการแข่งขัน สพฐ.-ไทยฮอนด้า วิ่ง 31 ขา สามัคคี ปี 19 รอบชิงแชมป์ประเทศไทย ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐา ธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในวันอาทิตย์ ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2567 ณ สนามกีฬาการกีฬาแห่งประเทศไทย หัวหมาก กรุงเทพมหานคร 20 กุมภาพันธ์ 2024 Admin Wapipathum วาปีปทุม Facebook iconFacebookTwitter iconTwitterLINE iconLine Admin Wapipathum