วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 โรงเรียนอนุบาลวาปีปทุม จัดกิจกรรมเข้าค่ายลูกเสือ-เนตรนารีสำรอง ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อให้นักเรียนศึกษาและทำความเข้าใจเกี่ยวกับกฎระเบียบของลูกเสือ-เนตรนารี สร้างวินัยให้กับนักเรียน ส่งเสริมให้รู้จักช่วยเหลือตนเอง และทำงานร่วมกับผู้อื่นได้อย่างมีความสุข 9 กุมภาพันธ์ 2024 Admin Wapipathum วาปีปทุม Facebook iconFacebookTwitter iconTwitterLINE iconLine Admin Wapipathum