วันจันทร์ที่ 8 มกราคม 2567 เวลา 11.00 น.
นายชัยนรินท์ วสอื้นรัมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต 2 พร้อมด้วย ดร.สมเพชร มัชปะโม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต 2 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการแข่งขัน กรีฑา-กีฬานักเรียนบ้านโนนเกมส์ ประจำกลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4 ณ โรงเรียนบ้านโนน อำเภอวาปีปทุม
![](https://www.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/417716486_877738214353570_7533965811530275762_n-840x630.jpg)
![](https://www.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/417739604_877740527686672_2907506502573228578_n-1600x1200.jpg)
![](https://www.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/417159535_877738447686880_6686863169091963865_n-1600x1200.jpg)
![](https://www.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/417771931_877738304353561_5519250198513722105_n-1600x1200.jpg)