นายชัยนรินท์ วสอื้นรัมย์ ผอ.สพป.มหาสารคาม เขต 2 มอบหมายให้ ดร.วิทยา นนท์นภา รอง ผอ.สพป.มหาสารคาม เขต 2 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการ การคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับกลุ่มจังหวัดที่ 10 เมื่อวันที่ 19 มกราคม 2567 ณ หอประชุมแก่งสะพือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 โดยมีนางวรัญญภรณ์ ชาลีรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักพัฒนากิจกรรมนักเรียน สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานการประชุมฯ ดังกล่าว
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม เพจ Facebook สพป.มหาสารคาม เขต 2