![](https://www.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6924-1108x1600.jpeg)
วันที่ 20 มีนาคม 2567 นายจักรกฤษณ์ อนุฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลวาปีปทุม เป็นประธานในพิธีปัจฉิมนิเทศนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566 โดยนางดวงใจ ปะวะเท รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ ได้กล่าวรายงานและเบิกผู้สำเร็จการศึกษาเข้ารับระเบียนแสดงผลการเรียน (ปพ.1) จากนั้นประธานในพิธีได้กล่าวให้โอวาท ในโอกาสนี้ทางโรงเรียนได้มอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ที่สอบเข้าห้องเรียนพิเศษ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และมอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 ถึงชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 ที่สอบจัดชั้นเรียนได้อันดับ 1 – 5
คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพเพิ่มเติม
https://drive.google.com/drive/folders/1-TfxJ_ArhJPfSiz0AIMTo-MVqqrXiaKU