วันศุกร์ที่ 5 มกราคม 2567 เวลา 13.00 – 16.30 น.
นายชัยนรินท์ วสอื้นรัมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต 2 เป็นประธานการประชุมการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต 2 ครั้งที่ 1/2567 พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษามหาสารคาม เขต 2 และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อขับเคลื่อนนโยบาย สู่การปฏิบัติสถานศึกษาในสังกัด ณ หอประชุมปิยธมฺโมรัฐประชาสามัคคี สพป.มหาสารคาม เขต 2
รูปภาพกิจกรรม : https://drive.google.com/drive/folders/1n6qxBPta1nfFPIyFKBd8vIms4Njmx6Zc?fbclid=IwAR1j-M9quP-QpKnWYH0vWi56IwY6lOuOK9HRrkZuEjTBwC_uEM0joAtht5c
![](https://www.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415459598_876001247860600_1726694062626923478_n-840x560.jpg)
![](https://www.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415491686_876001264527265_8019122168769627178_n-1600x1067.jpg)
![](https://www.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415437206_876001191193939_4912619086039883983_n-1600x1067.jpg)
![](https://www.mkarea2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/415424011_876001091193949_7001534785726114359_n-1600x1067.jpg)